วันพุธที่ 24 กรกฎาคม 2567 เวลา 16.30 น. นายเอกวุฒิ นาเอก นายด่านศุลกากรเชียงแสน มอบหมายให้นายแสงอรุณ พงษ์แพทย์ ผู้อำนวยการส่วนควบคุมทางศุลกากร
เข้าร่วมงานสถาปนาคณะกรรมการสมาคมสื่อมวลชนและนักประชาสัมพันธ์เชียงราย
ณ...
ด่านศุลกากรเชียงแสน เข้าร่วมกิจกรรมพบปะหารือข้อราชการ "สภากาแฟ" ครั้งที่10 ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ในวันพุธที่ 24 กรกฎาคม 2567 ณ หอประชุมใหญ่ ม.ราชภัฏเชียงราย...
ด่านศุลกากรเชียงแสน เข้าร่วมกิจกรรมตามโครงการเสริมสร้างความสัมพันธ์ระหว่างประชาชนเพื่อรับมือกับความท้าทายด้านความมั่นคงรูปแบบใหม่ในภูมิภาคลุ่มน้ำโขงร่วมกับอำเภอเชียงแสนกับเมืองต้นผึ้ง...
เมื่อวันที่ 17 กรกฎาคม 2567 เวลา 14.30 น.
นายเอกวุฒิ นาเอก นายด่านศุลกากรเชียงแสน
มอบหมายให้นายนคร เจริญสุขุมานันท์ หัวหน้าฝ่ายควบคุมและตรวจสอบทางศุลกากร เข้าร่วมประชุมคณะทำงานศูนย์ปฏิบัติการป้องกันและปราบปรามยาเสพติด...
เมื่อวันพุธทีี่ 17 กรกฎาคม 2567 นายเอกวุฒิ นาเอก นายด่านศุลกากรเชียงแสน
มอบหมายให้นายแสงอรุณ พงษ์แพทย์ ผู้อำนวยการส่วนควบคุมทางศุลกากร เป็นวิทยากร
ร่วมเสวนา เรื่อง...
วันอังคารที่ 16 กรกฎาคม 2567 เวลา 08.30 - 12.00 น.
นายเอกวุฒิ นาเอก นายด่านศุลกากรเชียงแสน มอบหมายให้นายวิทวัส ปลื้มรัมย์ ผู้อำนวยการส่วนบริการศุลกากร เข้าร่วมกิจกรรมโครงการปลูกป่าและอนุรักษ์ป่าร่วมกับท่าเรือพาณิชย์เชียงแสน...
รองฯ นันท์ฐิตา ศิริคุปต์ รษก. ทปษ. และนายกฤดิพรรธน์ สิงห์อุบลปิติกุล ผู้อำนวยการสำนักงานศุลกากรภาคที่ 3 ลงพื้นที่ตรวจราชการ ณ ด่านศุลกากรเชียงแสน จังหวัดเชียงราย...
รองฯ นันท์ฐิตา ศิริคุปต์ รษก. ทปษ. นายกฤดิพรรธน์ สิงห์อุบลปิติกุล ผอ.ศภ.3 นายเอกวุฒิ นาเอก นายด่านศุลกากรเชียงแสน พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ศุลกากร ร่วมต้อนรับนายเศรษฐา...
วันที่ 9 กรกฎาคม 2567 ด่านศุลกากรเชียงแสน เข้าร่วมประชุมร่วมกับส่วนราชการอำเภอเชียงแสน เพื่อเตรียมการต้อนรับ
นายเศรษฐา ทวีสิน นายกรัฐมนตรีและคณะ...
วันที่ 9 กรกฎาคม 2567 ด่านศุลกากรเชียงแสน บรรยายให้ความรู้เรื่องการค้าชายแดนจังหวัดเชียงรายให้กับนักศึกษา สาขาวิชาวิศวกรรมโลจิสติกส์ คณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย...
Previous Next